Poll

Theo bạn logo nào thích hợp cho diễn đàn

67% 67% [ 8 ]
33% 33% [ 4 ]

Tổng số bầu chọn : 12

Lãnh chúa online: Đệ nhất liên minh

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

Bài gửi by tinaduy on 16/1/2011, 4:43 pm

Thân chào các Lãnh Chúa,
Bạn có một nền kinh tế ổn định, một quân đội hùng mạnh, nhưng các yếu tố đó chưa đủ cho bạn chinh phục thế giới Lãnh Chúa rộng lớn. Bạn cần có một liên minh, bạn có thể gia nhập các liên minh hùng mạnh để củng cố sức mạnh của mình, hoặc bạn cũng có thể lập riêng cho mình một liên minh để xây dựng cơ đồ. Một liên minh hùng mạnh sẽ đem về rất nhiều lợi ích cho các thành viên. Vì vậy, việc phát triển liên minh là một việc làm cần thiết và rất quan trọng.

Thời gian diễn ra sự kiện:
Từ 13:00 ngày 10/12/2010 – 13:00 ngày 10/01/2011
Đối tượng tham gia:
Tất cả các liên minh trong server Đế Vương
Cách thức tham gia:
Tất cả các liên minh trong thế giới Lãnh Chúa hãy nâng cao đẳng cấp (level) của liên minh mình lên cấp cao nhất có thể.
Đến ngày kết thúc sự kiện, 5 liên minh có đẳng cấp cao nhất sẽ nhận được phần thưởng từ Hội Đồng Lãnh Chúa.
Lưu ý: Hội Đồng Lãnh Chúa trao giải cho 5 liên minh có đẳng cấp cao nhất không nhất thiết là 5 liên minh đứng đầu trong bảng xếp hạng.
Phần thưởng bao gồm:
Kết tinh lửa x 5 : Thành viên liên minh cứ tu luyện Tinh thể ánh sáng 1 lần thì sẽ tăng 500 điểm kinh nghiệm cấp độ của mình trong liên minh và 500 điểm kinh nghiệm cấp độ liên minh
Ngoài ra liên minh nào đoạt giải đệ nhất liên minh và có level liên minh trên 20 thì mỗi thành viên trong liên minh sẽ nhận được thêm vật phẩm “Tết trùng cửu hạnh phúc”: tăng 50 điểm máu, 20 điểm tấn công, 10 điểm phòng thủ và 5 điểm thuộc tính cho anh hùng.
Thông tin chi tiết xem tại: http://lanhchua.livevn.comLãnh chúa online: Đệ nhất liên minh

tinaduy
Trẻ em
Trẻ em

Điểm tích cực : 27
Điểm danh vọng : 0

Xem lý lịch thành viên

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang