Poll

Theo bạn logo nào thích hợp cho diễn đàn

67% 67% [ 8 ]
33% 33% [ 4 ]

Tổng số bầu chọn : 12

Netgame Asia trao tặng Iphone và Ipad

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

Bài gửi by sunny_zune on 21/8/2010, 3:35 pm

Vào lúc 10:00 sáng ngày 16/08/2010, tại trụ sở công ty Netgame Asia đã diễn ra lễ trao giải thưởng sự kiện “I LOVE WORLD CUP” dành cho các game thủ đã xuất sắc dự đoán chính xác kết quả của tất cả các trận đấu nóng bỏng, gây cấn và rất nhiều yếu tố bất ngờ của mùa World Cup 2010 vừa qua.

Các game thủ thắng giải của sự kiện

Các game thủ may mắn trúng giải đều là những game thủ đã gắn bó với Thục Sơn Kỳ Hiệp và Sành Điệu từ những ngày đầu ra mắt, đặc biệt, có gamer vừa chơi Thục Sơn vừa chơi Lãnh Chúa Online.

Bạn Hồ Xuân Truyện với chiếc Ipad 64GB

Tâm sự với chúng tôi, bạn Hồ Xuân Truyện – game thủ thắng giải Ipad hồ hởi cho biết: “Mình chơi Thục Sơn Kỳ Hiệp đã hai năm nay và quen biết được rất nhiều bạn thông qua Thục Sơn. Guild của mình và bạn bè cũng rất thường hay offline để gặp gỡ và chia sẻ kinh nghiệm với nhau. Tất nhiên, không chỉ là những kinh nghiệm về game mà còn là những vấn đề trong cuộc sống, xã hội nữa, vì, dù sao anh em cũng chơi với nhau 1 thời gian dài rồi”. Anh cũng cho biết thêm rằng anh đang gấp rút hoàn thành những học kỳ cuối ở cho văn bằng cao học của mình và chắc chiếc Ipad này sẽ giúp ích rất nhiều cho anh trong những kỳ thi và những buổi thuyết trình trên lớp.

Đối với hai bạn Nguyễn Minh Lâm và Trần Thành Đạt, dù đã qua mùa World Cup nhưng những ngày sống cùng quả bóng tròn cùng hàng triệu tín đồ của túc cầu giáo đã để lại những cảm giác khó quên, và mùa World Cup năm nay đối với hai bạn càng ý nghĩa hơn nữa khi trở thành chủ nhân của những chiếc Iphone 32GB 3GS và Iphone 16GB 3GS.

Nụ cười chiến thắng với chiếc Iphone 32GB của bạn Nguyễn Minh Lâm

Chia sẻ với Netgame Asia, bạn Nguyễn Minh Lâm – người tự nhận là “game thủ Lãnh Chúa gà mờ” cho biết: “Không biết phải nói gì hơn nhưng khi biết tin mình là người trúng giải của chương trình, mình khá là bất ngờ, dù rằng, mình cũng theo dõi và dự đoán khá sít sao các tỷ số nhưng mình nghĩ sẽ còn rất nhiều anh chị khác “pro” hơn mình trong lĩnh vực này” (cười).

Bạn Trần Thành Đạt test ngay chiếc Iphone 16Gb của mình

Đối với bạn Trần Thành Đạt thì bạn lại…không tỏ vẻ gì bất ngờ, vì “vốn là người say mê bóng đá, trước giải đấu, mình đã nghiên cứu rất kỹ các đội bóng sẽ hiện diện ở vòng chung kết năm nay. Vì thế, mình có lợi thế khi dự đoán tỉ số, dù tất nhiên cũng phải dựa vào yếu tố may mắn khi diễn biến World Cup năm nay có khá nhiều bất ngờ ở vòng 1, nhưng vào đến vòng 2 thì thực lực của đội bóng nào tốt hơn thì đội đó sẽ dành chiến thắng. Và mình rất hạnh phúc khi đội bóng xứ bò tót – Tây Ban Nha yêu thích của mình đã trở thành đương kim vô địch Thế Giới và cả đương kim vô địch Châu Âu”.

Hào hứng với “cục cưng” mới

Đại diện Netgame Asia cho biết: “Chúng tôi rất tự hào vì đã tổ chức thành công sự kiện và đem đến nhiều niềm vui cho các game thủ trong thời gian qua. Nhưng đây chỉ là bước đầu trong những kế hoạch chăm sóc cộng đồng và nâng cao chất lượng phục vụ game thủ. Trong thời gian tới, tất cả các bạn sẽ thấy 1 Netgame Asia rất khác. Và chúng tôi rất cảm ơn sự tham gia nhiệt tình của các bạn cho sự kiện lần này. Đó sẽ là động lực để chúng tôi tiếp tục cho những sự kiện, chương trình lần sau”.

sunny_zune
Trẻ em
Trẻ em

Điểm tích cực : 99
Điểm danh vọng : 0

Xem lý lịch thành viên

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang